ದವಡೆ ಮತ್ತು ಹಲ್ಲು ನೋವಿಗೆ ದಾಳಿಂಬೆ ಚಿಗುರು! ಸಿಂಪಲ್ ಹೋಂ ಟ್ರಿಕ್ಸ್

ಹಲ್ಲು ನೋವನ್ನು ಸಹಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲು ನೋವು ತುಂಬಾ ಜನರನ್ನು ಕಾಡುತ್ತಿದೆ. ಹಲ್ಲು ನೋವು ಬರಲು ಕಾರಣ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಕಬ್ಬಿಣದ ಅಂಶ ಕಡಿಮೆ ಇರುವುದು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಅಂಶ ಕೂಡ ಸಾಕಷ್ಟು ಇರೋದಿಲ್ಲ ಹಲ್ಲು ನೋವು ಭೀಕರವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಶುರು ಮಾಡಿದೆ.

ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಿಂದಲೇ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಶುಚಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಬಹಳ ಬೇಗ ದಂತಕ್ಷಯ ಉಂಟಾಗಿ ಹಲ್ಲುಗಳು ಬೇಗ ಉದುರಿ ಹೋಗುವುದು, ವಸಡು ಊದಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ಹಲ್ಲು ನೋವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕಾಣುವುದು ಅಂತಹ ನೋವನ್ನು ಬರದಂತೆ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಕೆಲವು ಉಪಾಯಗಳು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.

ಬಡವರ ಆಪಲ್ ಎಂದು ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸೀಬೆ ಹಣ್ಣನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಲ್ಲುಗಳು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಸೀಬೆ ಎಲೆಗಳನ್ನು ಕುಟ್ಟಿ ಪೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಹಲ್ಲುಗಳಿಗೆ ಹಚ್ಚಿದರೆ ನೋವು ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ. ಸೀಬೆ ಹೆಣ್ಣಿಗಿಂತ ಸೇಬಿನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ಉಂಟು. ಹೀಗಾಗಿ ಸೀಬೆಹಣ್ಣು ದೊರಕುವ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸೀಬೆ ಹಣ್ಣನ್ನು ತಿನ್ನಿ. ಹಣವಂತರು ಸೇಬನ್ನು ಸೇವಿಸಬಹುದು.

ಹಲ್ಲು ನೋವು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಕಾಡಿದಾಗ ಮೆಣಸನ್ನು ಅರೆದು, ಪೇಸ್ಟನ್ನು ನೋವಿರುವ ಹಲ್ಲಿನ ಸುತ್ತಲೂ ಹಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಕೆಟ್ಟ ನೀರು ಸೋರಿಹೋಗಿ ನೋವು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಲವಂಗದ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ವಸಡುಗಳಿಗೆ ಹಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಹಲ್ಲುನೋವು, ವಸಡಿನ ಬಾಧೆಯಿಂದ ದೂರವಾಗಬಹುದು. ಎಳೆ ದಾಳಿಂಬೆ ಚಿಗುರನ್ನು ಅಗಿದು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ವಸಡಿನ ನೋವು ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ, ಹಲ್ಲು ನೋವು ಬಂದಕಡೆ ಲವಂಗವನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನೋವು ಶಮನವಾಗುವುದು

ದಂತಕ್ಷಯ ದೂರ ವಾಗಬೇಕಾದರೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಜೀರಿಗೆಯನ್ನು ಅಗಿದು ತಿನ್ನಬೇಕು, ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಹಲ್ಲುನೋವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಹತ್ರ ಬರಲ್ಲ ಕಂಡ್ರಿ.

ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800 ==================================================================================== ====================================================================================

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Call Guruji Now
error: Content is protected !!