ಸಿಂಧು ಲೋಕನಾಥ್ ಅವರಿಗೆ ಏನಾಗಿದೆ ? ಯಾಕೆ ಈ ರೀತಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

0
8061

ಸಿಂಧು ಲೋಕನಾಥ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಗರ ರೀತಿ ಹೇರ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ಅದರ ಫೋಟೋ ಒಂದನ್ನು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಜೊತೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡು ಅದರ ಜೊತೆ ಕೆಲವು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದರು, ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಿಂಧು ಲೋಕನಾಥ್ ಅವರು ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು ಎಂದು ದುಃಖಿಸ ತೊಡಗಿದರು, ಇದಕ್ಕೆ ಪೂರಕವಾಗಿ ಕೆಲವು ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳು ಸಿಂಧು ಲೋಕನಾಥ್ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿಬಿಟ್ಟರು.

ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ಗಮನಿಸಿದ ಸಿಂಧು ಲೋಕನಾಥ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತಮ್ಮ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿ ಇಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಬಾಸ್ ರೀತಿಯ ಹೇರ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ್ದೇನೆ ಅವರದು ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಎಂಬ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನೀಡಿ, ಬಳಿಕ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಸಲ್ಲದ ಅಪಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳಿಗೆ ಕ್ಲಾಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿ ಹಬ್ಬಿಸುವ ಕೆಲವರಿಗೆ 1st ವಿಚಾರವನ್ನು ಹೇಳಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಕೂದಲಿನ ಕತ್ತರಿಸಿ ದೆ ಅಂದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ತುತ್ತಾಗಿದ್ದ ಅಥವಾ ಭಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ ನಾನು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಹೊಸ ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಈ ರೀತಿಯ ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಮಾಡಿಸಿದ್ದೇನೆ ಅಷ್ಟೇ ಎಂಬುವ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here