ಬಿಳಿಯಾಗಿರುವ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿಸಬೇಕಾ? ಹಾಗಿದ್ರೆ ಮೆಹೆಂದಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿಸಿ

0
6269

ಬಿಳಿಯಾದ ಕೂದಲು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಷ್ಟ ಇರುತ್ತೆ ಹೇಳಿ, ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವರು ಕೂದಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಎಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೂದಲು ಉದುರಿ ಹೋಗುತ್ತವೆ ಎಂಬ ಭಯದಿಂದ ಮೆಹಂದಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ, ಕಪ್ಪದ ಬಣ್ಣ ಅಥವಾ ಮೆಹಂದಿ ಏನೇ ಬಳಸಿದರು ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲು ಬಿಳಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯ.

ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಬಿಳಿಯದು ಕೂದಲನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಮನೆಮದ್ದುಗಳು ಇದೆಯಾ ಎಂಬ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ನಮ್ಮ ಕರುನಾಡ ಸೊಗಡು ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪೇಜಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಕೇಳಿ ಬಂದಿತ್ತು, ಹಾಗಾಗಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಬಿಳಿಯಾದ ಕೂದಲನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅದಕ್ಕೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಮನೆಮದ್ದನ್ನು ತಯಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಏನೇನು ಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

ಈ ಕೆಳಗೆ ನಾವು ನೀಡಿರುವ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಬಿಳಿಯಾಗಿರುವ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿಸಲು ಮೆಹಂದಿಗೆ ಯಾವ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ, ಹಾಗೂ ಈ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ, ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮರೆಯದಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here