ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತರೇಖೆ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತಾ…!!!

0
5112

ಮದುವೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿಚ್ಛೇದನದ ಕಾರಣಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ, ಸಂತೋಷದ ವಿವಾಹಿತರು, ಅವಿವಾಹಿತರು, ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ, ವಿಚ್ಛೇದನ ಮತ್ತು ವಿಭಜನೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ, ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ಕಿರುಕುಳ, ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಮರಿಟಲ್ ಅಫೇರ್, ದೂರದ ಸಂಬಂಧ, ಬಲವಂತದ ಮದುವೆ, ಮದುವೆ, ಜಾತಿ ಮದುವೆ ಮತ್ತು ಅಂತರ್-ಜಾತಿ ವಿವಾಹವನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸುವುದು ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಇವೆ, ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ, ವಂಚನೆ ಮತ್ತು ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವಿಷಯಗಳು ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ / ಕಲಿಕೆಯ ಪಾಮ್ಲಿಸ್ಟ್ಗಳ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಓದುಗರಿಗೆ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಅದನ್ನು ಕೈಯಿಂದ ನೋಡಬಾರದು ಎಂದು ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭ್ಯಾಸ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಓದುಗರು ಇದನ್ನು ಸ್ವತಃ ಓದಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸದಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಬೇಕು.

ಮದುವೆಯ ರೇಖೆಯು ಹಾರ್ಟ್ ಲೈನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮದುವೆ ಹೊಂದಬಹುದಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ ಆದರೆ ಪಾಲುದಾರನ ಜೀವನ ಅಥವಾ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಅಪಾಯವಿರುತ್ತದೆ, ಈ ವಿಧದ ವಿವಾಹದ ಸಾಲು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಾರೆ ಕೆಟ್ಟ ಮದುವೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

ಮದುವೆಯ ರೇಖೆಯ ಮೇಲಿರುವ ಸಮಾನಾಂತರವಾದ ಮದುವೆ ಸಾಲು (ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ 2 ವಿವಾಹದ ಸಾಲುಗಳು ಅಥವಾ ಪಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಡಬಲ್ ವಿವಾಹದ ಸಾಲುಗಳು) ಇದ್ದರೆ ಅದು ಹೃದಯದ ರೇಖೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಮೊದಲ ಸಂಬಂಧ ಅಥವಾ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ ಆಫ್ ಲವ್ ಮ್ಯಾರೇಜ್ (ಪ್ರೇಮ್ ವಿವಾಹ್) ಸ್ಪಷ್ಟ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ.

ಫೇಟ್ ಲೈನ್ ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಮೌಂಟ್ ಆಫ್ ಮೂನ್ ನಿಂದ ಪ್ರಭಾವದ ಸಾಲು ಬಂದಾಗ ಅದು ಫೇಟ್ ಲೈನ್ಗೆ ಸೇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಲವ್ ಮ್ಯಾರೇಜ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಸೇರುವಿಕೆಯ ಹಂತದ ನಂತರ ಫೇಟ್ ಲೈನ್ ಮುರಿಯಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲವಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಭಾವದ ಸಾಲಿನಿಂದ ಕಡಿತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಲವ್ ಮದುವೆ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಪ್ರೀತಿ/ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ವಂಚನೆಯಿಂದ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಬಹುದು, ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೂಚಕ ಅಥವಾ ಕೈಯಲ್ಲಿ ವಿಫಲ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧ ಇದು.

ಮದುವೆಯ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಫೋರ್ಕ್ ಚಿಹ್ನೆ (<) ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಫೋರ್ಕ್ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮುರಿಯುವುದು, ಕಾರಣ ಅಭಿಪ್ರಾಯದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ, ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಮರಿಟಲ್ ಅಫೇರ್.

ಫೋರ್ಕ್ ಮದುವೆ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಿದ್ದರೆ ವಿವಾಹವಾಗಲಿ ಅಥವಾ ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಹಂತದ ವಿವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿದ್ದರೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರುತ್ತವೆ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here