ಹೋಟೆಲ್’ನಲ್ಲಿ ತಿಂಡಿ ಸರ್ವ್ ಮಾಡಿದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಕಾರ್ ಗಿಪ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟ ದಂಪತಿಗಳು

ನಾವು ಪರಿಚಯದವರಿಗೆ ಅಥವಾ ನೆಂಟರಿಸ್ಟರಿಗೆ ಅವರ ಶುಭ ಸಮಾರಂಭಗಳು ಅಥವಾ ಹುಟ್ಟಿದ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸಣ್ಣ ಮಟ್ಟದ ಅದೂ ಸಾವಿರದೊಳಗಿನ ಗಿಪ್ಟ್ ಕೊಡುವುದು ವಾಡಿಕೆ. ಆದರೆ ಸಂಬಂಧವೇ ಇಲ್ಲದ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಕಾರನ್ನು ಗಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವುದಂದರೇನು ? ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆಯೆ ? ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಕಲ್ಪನೆಗೂ ನಿಲುಕದ ಜೀವಿತವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮನುಷ್ಯರು ಅನ್ನುವುದು ಅಂತಹವರಿಂದಲೇ ಇರಬೇಕು. ಮಾನವೀಯ ಗುಣ ಯಾರು ಹೊಂದಿರುವರೋ ಅವರೇ ಮನುಷ್ಯ ಅಲ್ಲವಾ ?!

ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಅಮೆರಿಕಾದ ಟೆಕ್ಸಾಸ್’ನ ಗ್ಯಾಲೆಸ್ಟನ್’ನಲ್ಲಿ ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಎಂಬ ಮಹಿಳೆ ಅಮೆರಿಕನ್ ಹೋಟೆಲ್’ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಆಸೆ ಇದೆ. ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಆ ಮಹಿಳೆಗೆ ಒಂದು ಕಾರು ಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬ ಆಸೆ ಬಹಳ ವರ್ಷಗಳದ್ದು. ಆದರೆ ಹೋಟೆಲ್’ನಲ್ಲಿ ಸರ್ವರ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಆಕೆಯ ಕನಸು ಈಡೇರುವುದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವೇ . ಅದಕ್ಕೆ ಆಕೆ ದುಡ್ಡನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ.ಅದಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ಹೋಟಲ್’ಗೆ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಸುಮಾರು 22.5 ಕಿಮೀ ದೂರವನ್ನು ನಡೆದುಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಾಳೆ.

ಒಂದು ದಿನ ದಂಪತಿಗಳು ಹೋಟೆಲ್’ಗೆ ಊಟಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಊಟವನ್ನು ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಸರ್ವ್ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಅವಳ ಸೇವೆ ಅವರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿ ಅವಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಆಗ ಅವರಿಗೆ ಅವಳ ಕಾರಿನ ಆಸೆ, ಅವಳು ಅದಕ್ಕೆ 22.5 ಕಿಮೀ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಬರುವ ವಿಷಯ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ತಕ್ಷಣ ಅವರು ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಟವರೇ ಒಂದು ಕಾರು ಶೋ ರೂಂಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಎಡ್ವರ್ಡ್’ಗೆ ನಾವೇ ಒಂದು ಕಾರು ಕೊಡಿಸೋಣ ಎಂದು ಅವರು ಅವಳ ಕನಸಿನ ಕಾರನ್ನೇ ಬುಕ್ ಮಾಡಿ ಸುಮಾರು ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ ಹೊಟಲ್’ಗೆ ಬಂದು ಎಡ್ವರ್ಡ್’ಗೆ ಕಾರ್ ಗಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಸರ್ಪ್ರೈಜ್ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ.

ಆಗ ಅವಳ ಆನಂದಕ್ಕೆ ಪಾರವೇ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಕಣ್ಣಲ್ಲಿ ಆನಂದದಿಂದ ಕಣ್ಣೀರು ಬರುತ್ತದೆ. ಅವಳ ಸಂತೋಷ ಕಂಡು ದಂಪತಿಗಳು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನಮಗೆ ಆದರ್ಶ ಖಂಡಿತಾ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಅಲ್ಲವೇ ?! ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ನಮಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ. ಆದಷ್ಟು ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಒಳ್ಳೆಯದು ಹಂಚಲು ನಮಗೆ ಹಿಂಜರಿಕೆ ಯಾಕೆ ?!

ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800 ==================================================================================== ====================================================================================

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Call Guruji Now
error: Content is protected !!