ವಿಕ್ಸ್ ನಿಂದ ತಲೆನೋವಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸದೆ ಹೀಗೂ ಬಳಸಬಹುದು..!!

0
3845

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲರಿಗು ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ವಿಕ್ಸ್ ಅಂದ್ರೆ ಕೇವಲ ಶೀತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಆದ್ರೆ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹಲವು ಲಾಭಗಳನ್ನು ಕೊಡುವಲ್ಲಿ ಈ ವಿಕ್ಸ್ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ.

ಸ್ನಾಯು ಮತ್ತು ಬೆನ್ನು ನೋವನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ : ವಿಕ್ಸ್ ವಾಪೋರ್ಬ್ ಒತ್ತಡದ ಸ್ನಾಯುಗಳು ನಿವಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ, ನೀವು ಟೆನ್ನಿಸ್ ಮೊಣಕೈ ನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೋವು ಕಳೆದುಹೋಗುವವರೆಗೆ ನೋವು ಪೀಡಿತ ಪ್ರದೇಶದ ಮೇಲೆ ವಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ನಿಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ : ಒಂದು ಚಮಚ ಪುಡಿಮಾಡಿದ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಕ್ಯಾಂಪಾರ್, ಒಂದು ಚಮಚ ಮದ್ಯ, ಒಂದು ಚಮಚ ಅಡಿಗೆ ಸೋಡಾ, ಮತ್ತು ವಿಕ್ಸ್ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನಿಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಅಥವಾ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುವ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಈ ಪೇಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಲೇಪಿಸಿ, ಮತ್ತು ಪ್ಲ್ಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಪೇಪರ್ ಸುತ್ತಿಕೊಳ್ಳಿ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ನೀವು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಸಾಕಷ್ಟು ನೀರಿನೊಂದಿಗೆ ತೊಳೆಯಿರಿ.

ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ : ಸಮಸ್ಯೆಯ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ವಿಕ್ನೆಸ್ ವೊಪೊ ರಬ್ನ ತೆಳುವಾದ ಪದರವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ (ಮೊಡವೆ, ಗುಳ್ಳೆಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ) ರಾತ್ರಿಯೊಂದನ್ನು ಬಿಡಿ, ಮತ್ತು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ, ಮತ್ತು ನೀವು ಧನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೋಡೀತೀರಾ.

ನಿಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳ ಉತ್ತಮ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ : ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಿರುಕು ಮತ್ತು ಒಣ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹಾಕಿ, ನೀವು ಹಳೆಯ ಸಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಾ ಎಂಬುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಏಕೆಂದರೆ ಮರುದಿನ ಅವರು ಸೂಪರ್ ಪ್ರಬಲವಾದ ಮೆಂಥೋಲ್ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ತಣ್ಣನೆಯ ನೀರಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳನ್ನು ತೊಳೆಯಿರಿ, ಸತ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಒಂದು ಪಾಮಸ್ ಕಲ್ಲು ಬಳಸಿ, ಮತ್ತು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ನಿಯಮಿತ ಪಾದದ ಆರೈಕೆ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ, ಪ್ರತಿ ರಾತ್ರಿಯೂ ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಕೆಲವು ಗಮನಾರ್ಹ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

ನಿಮಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತ ಅನಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮಗೆ ಅಲರ್ಜಿ ಆಗುತ್ತಾ ಅಥವಾ ಇಲ್ವಾ ಅನ್ನೋದಕ್ಕೆ ವಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈ ಹಿಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಹಾಕಿ ನೋಡಿ ಏನು ತೊಂದರೆ ಆಗದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here