ನಮ್ಮ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರದ ವ್ರತದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದರೆ ಅಚ್ಚರಿ ಪಡುತ್ತೀರಿ!

0
3847

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ನಮ್ಮ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಾರಕ್ಕೂ ಅದರದೇ ಆದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಹಾಗು ವಿಶೇಷತೆಗಳು ಇದೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಸೋಮವಾರವೂ ತನ್ನದೇ ಆದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ, ಶಿವನ ವಾರವಾದ ಸೋಮವಾರದಂದು ನಡೆಸುವ ವ್ರತ ಹಾಗು ಅದರ ಪ್ರಯೋಜನ ಮತ್ತು ಈ ವ್ರತದ ಅಲೌಕಿಕ ಕಥೆಯನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಈ ದಿನವನ್ನು ಸೋಮ ವ್ರತ ಎಂದು ಕರೆಯಬೇಕು, ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸೋಮವಾರ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಆದ ಕಾರಣ ಶಿವನಿಗೆ ಸೊಮೇಶ್ವರ ಎಂಬ ಹೆಸರಿದೆ, ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಆಹಾರ ತಿನ್ನಬೇಕು ಮತ್ತು ಈಶ್ವರನ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಬೇಕು.

ಪ್ರಯೋಜನಗಳು : 16 ವಾರಗಳ ವ್ರತವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪಾಪಗಳಿಂದ ನೀವು ಮುಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪಾಪಗಳ ವಿಮೋಚನೆಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಅಲೌಕಿಕ ಕಥೆ : ಶಿವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿ ದಾಳದ ಆಟ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿ ಆಟದಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದರು ಆದರೆ ಶಿವ ಆಟವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದು ನಾನುಯಂದು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ, ಶಿವನು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿದ ಕಾರಣ ಪಾರ್ವತಿ ಕೋಪಗೊಂಡಳು, ಆಗ ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನು ಆ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಬರುವುದನ್ನು ಕಂಡ ಪಾರ್ವತಿ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ತೀರ್ಪುಗಾರನಾಗಲು ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ ಆದರೆ ಆ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಬಂದನು ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರತೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಸಹ ಶಿವ ಗೆದ್ದನು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.

ಕೋಪ ಗೊಂಡ ಪಾರ್ವತಿ ಕುಷ್ಠ ರೋಗ ಬರಲಿ ಎಂದು ಶಪಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಆ ಮನುಷ್ಯನು ಶಿವನನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡನು, ಆಗ ಸೋಮ ವ್ರತವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಶಿವ ಹೇಳಿದನು ನಂತರ ಮನುಷ್ಯ ಅದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಆವನ ರೋಗ ಗುಣವಾಯಿತು, ಅಂದಿನಿಂದ ಪಾಪ ಕರ್ಮಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಸೋಮವಾರ ದಂದು ಉಪವಾಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here