ನೀವು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಿದವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಅಂದರೆ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ ಸಫಲವಾಗಲು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿ.

0
3265

ಶುಕ್ಲಪಕ್ಷದ ಪ್ರಥಮ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಓಂ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನಾರಾಯಣಾಯ ನಮಃ ಈ ಮಂತ್ರದ ಜಪ ವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ನಿತ್ಯ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಒಂದು ಮಾಲೆಯನ್ನು (108) ಭಾರಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿರಬೇಕು ಹೀಗೆ ನೀವು ಐದು ತಿಂಗಳುಗಳ ಕಾಲ ಮಾಡಿದರೆ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ಯೋಗ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೆಂಪು ವರ್ಣದ ಜಡೆ, ಕೆಂಪು ಸೀರೆ, ಜೋಡಿ ಕೆಂಪುವಸ್ತ್ರ, ಕೆಂಪು ಪುಷ್ಪ, ಮೆಹೆಂದಿ ಕುಂಕುಮ, ಕೆಂಪು ರಿಬ್ಬನ್ ಹಾಗೂ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಬಳೆಗಳು ಈ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ಶಿವ-ಪಾರ್ವತಿ ಯರಲ್ಲಿ ಇಚ್ಛಿತ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಗಾಗಿ ವರವನ್ನು ಬಿಡುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸಿನ ಇಚ್ಛೆ ಅವಶ್ಯ ಪೂರ್ಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ವೇಳೆ ಪ್ರಿಯತಮ ಅಥವಾ ಪ್ರಿಯತಮೆಯರ ಮಧ್ಯೆ ಮುನಿಸು ಉಂಟಾಗಿದ್ದರೆ ಒಂದು ಗುಲಾಬಿ ಪುಷ್ಪವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಮುನಿಸಿಕೊಂಡ ಅವರ ಹೆಸರನ್ನು ಅದರ ಮೇಲೆ ಉಚ್ಚರಿಸುತ್ತಾ ಉಡುಗೊರೆ ಕೊಡುವುದರಿಂದ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೇಮ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ದಸರಾ ಹಬ್ಬದ ದಿನದಂದು ಬನ್ನಿ ಎಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಿಯತಮ ಪ್ರೇಯಸಿ ಪರಸ್ಪರ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಅವರಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಕುರಿತು ಪ್ರೇಮ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಶುಕ್ಲಪಕ್ಷದ ಗುರುವಾರದಂದು ಹಳೆಯ ಕೀಲಿ ಪತ್ರವನ್ನು ಅದರ ಕೀಲಿಕೈ ರಹಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕನ್ಯೆಯು ಅದರಿಂದ ತನ್ನ ಮತಿ ಗಡಿಯಾರದ ವಿರುದ್ಧ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಏಳು ಬಾರಿ ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ನಂತರ ಸಾಯಂಕಾಲದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ನೋಡದೆ ಅದನ್ನು ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಳಗೆ ಎಸೆಯಬೇಕು, ಇದರಿಂದ ಇಚ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಡನೆ ಆಕೆಯ ವಿವಾಹ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here