ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಈ ಆಹಾರ ತೊಳೆದ್ರೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ..!!! ಮೊದ್ಲು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ.

0
2684

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ದಿನವೂ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಂದಾಗ ನೀರು ಒಂದು ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ತೊಳೆದು ಮಾಡಬಾರದಂತಹ ಆಹಾರಗಳಿವೆ ಎಂದು ಒಂದು ಚಿಂತನೆಯ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುತ್ತದೆ, ಆಹಾರವನ್ನು ತೊಳೆಯುವುದು ಆಹಾರವನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಮೊದಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ನೀವು ತೊಳೆಯದಿರುವ ಆಹಾರಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ತೊಳೆಯುವ ಆಹಾರವನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತಾರೆ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಹಾನಿಕಾರಕವಾಗುವಂತಹ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮೊಟ್ಟೆ : ನೀವು ಮೊಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೊಳೆಯಬಾರದು ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ವಿಶೇಷ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾದಿಂದ ಮತ್ತು ಮಾಲಿನ್ಯದಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮೊಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೊಳೆದರೆ ಆಗ ಆ ಕವರ್ ನಾಶವಾಗಬಹುದು.

ಮಶ್ರೂಮ್ : ಮಶ್ರೂಮ್ ಬಹಳ ಬೇಗನೆ ನೀರನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರೆ, ಇದು ವಿಟಮಿನ್ ಅನ್ನು ನಾಶ ಮಾಡುವ ನೀರನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ತೊಳೆಯುವ ಬದಲು ಕೆಲವೇ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ಅವುಗಳನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಪಾಸ್ಟಾ : ನೀವು ಪಾಸ್ಟಾವನ್ನು ತೊಳೆಯಬಾರದು ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಅದರ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪಿಷ್ಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪಾಸ್ಟಾದಲ್ಲಿನ ಪಿಷ್ಟವು ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯವಾದ ಅಂಶವಾಗಿದೆ, ಅದು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಮಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮಾಂಸ : ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಾಂಸ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ ಕೋಳಿಮಾಂಸದಿಂದ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾವನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಅದನ್ನು ತೊಳೆಯುವುದು ಅಗತ್ಯ ಎಂದು ಜನರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾವನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಕಡಿಮೆ ಉಷ್ಣಾಂಶದಲ್ಲಿ ಕುದಿಯುವ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಮಾಂಸವನ್ನ ಇಡುವುದು. ನೀವು ನೀರಿಂದ ತೊಳೆಯಬಾರದೆಂಬ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ರಸ ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೀನ್ನನ್ನು ತೊಳೆದುಬಿಡುತ್ತದೆ. ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಇತರರಿಗೂ ಉಪಯೋಗವಾಗಲಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here