ಈ ಹಣ್ಣನ್ನ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಗಂಡಸರು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯದ ಯಾವ ಯಾವ ಲಾಭಗಳನ್ನ ಪಡಿತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತ.

0
3957

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಈ ಹಣ್ಣನ್ನ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಗಂಡಸರು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯದ ಯಾವ ಯಾವ ಲಾಭಗಳನ್ನ ಪಡಿತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತ. ನಮಸ್ಕಾರ ಇಂದಿನ ಮಾಹಿತಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತಿ ಹಣ್ಣು ಹೌದು ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು ಅಂತ ಕೂಡ ಕರಿತಾರೆ ಇದನ್ನು. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ತಪ್ಪದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಈ ಲೇಖನವನ್ನ ತಿಳಿಯಿರಿ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಹೇಗೆಲ್ಲ ಬಳಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯ ವೃದ್ಧಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಇನ್ನೂ ಏನೆಲ್ಲಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಈ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು ಮನೆ ಮದ್ದು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ. ಹೌದು ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು ಇದನ್ನು ಅತ್ತಿಹಣ್ಣು ಅಂತ ಕೂಡ ಹಳ್ಳಿ ಮಂದಿ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಈ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಒಣ ಹಣ್ಣಿನ ಜಾತಿಗೆ ಸೇವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನು ನೆನೆಸಿಟ್ಟು ಸೇವನೆ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವಾ ಈ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಊಟಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಆರೋಗ್ಯಕರ ಲಾಭಗಳು ಯಾವುವು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯುವುದಕ್ಕೆ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಚಿಕ್ಕಮಕ್ಕಳು ಸೇವಿಸಬಹುದು. ಪ್ರತಿದಿನ ಊಟಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಈ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣಿನ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಹೇರಳವಾದ ಫೈಬರ್ ಅಂಶ ಅಂದರೆ ನಾರಿನ ಅಂಶವು ಆಹಾರವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಜೀರ್ಣ ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಮತ್ತು ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕರುಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರವಾಗುತ್ತದೆ. ಕರುಳನ್ನು ಶುದ್ದೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಲಬದ್ಧತೆ ಮೂಲವ್ಯಾಧಿ ಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ.

ಮಧುಮೇಹಿಗಳಿಗೆ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು ಉತ್ತಮ ಯಾಕೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಉತ್ತಮವಾದ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ನಾರಿನ ಅಂಶವು ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಅಂಶವನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಊಟದ ಎರಡೇ ಎರಡು ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ, ನಂತರ ಊಟ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದು ಆಹಾರವನ್ನು ಜೀರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದಲ್ಲದೆ ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

ಮಲೇರಿಯಾ ಡೆಂಗ್ಯೂ ಅಥವಾ ಟೈಫಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟಾದಾಗ ಜ್ವರ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಟ್ ಲೆಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಆಗ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣಿನ ಸೇವನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ರೀತಿ ಅಂಜೂರದ ಸೇವನೆಯಿಂದ ಪ್ಲೇಟ್ ಲೆಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಜ್ವರದ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಪೊಟಾಷಿಯಂ ಮತ್ತು ಕಬ್ಬಿಣದ ಅಂಶ ಇದೆ ಇದು ರಕ್ತಹೀನತೆ ಅನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿ ರ’ಕ್ತದ ಒತ್ತಡತೆಯನ್ನು ಕೂಡ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು.

ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಮೆಗ್ನೀಷಿಯಂ ಮ್ಯಾಂಗನೀಸ್ ಮತ್ತು ಝಿಂಕ್ ಅಂಶ ಕೂಡ ಇದ್ದು ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಅನ್ನೋ ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದರಿಂದ ಯಾರೆಲ್ಲ ಈ ಸಂತಾನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಅಂಥವರು ತಪ್ಪದೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣಿನ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಲಭಿಸುತ್ತದೆ. ಗಂಟಲು ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ತಕ್ಷಣ ಶಮನಕ್ಕಾಗಿ ಅಂಜೂರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬಹುದು.

ಜ್ವರ ಶೀತದ ಸಮಸ್ಯೆ ಪದೇಪದೇ ಕಾಡುತ್ತಾ ಇದೆ ಅನ್ನುವವರು ಕೂಡ ತಪ್ಪದೆ ಅಂಜೂರದ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ಈ ರೀತಿ ಅಂಜೂರದ ಸೇವನೆಯಿಂದಾಗಿ ಪದೇಪದೇ ಉಂಟಾಗುವ ಜ್ವರದ ಸಮಸ್ಯೆ ಅನ್ನು ಕೂಡ ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಹೃದಯ ಸಂಬಂಧಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಲಾಭಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಅಂಜೂರದ ಹಣ್ಣು.

ಇದನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ಸೇವಿಸಿ ಅದರಲ್ಲೂ ಊಟದ ಮೊದಲು ಸೇವಿಸಿ ನಂತರ ಊಟವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಇದರಿಂದ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ನೀವು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಓದಿದ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಧನ್ಯವಾದ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here