ಮಗನ ಶವ ನೋಡಲು ಈ ತಾಯಿಗೆ 6 ತಿಂಗಳಾಯಿತು! ಮಲೇಶಿಯಾ ಇಂದ ಮೈಸೂರಿಗೆ ಬಂತು ಈ ಪಾರ್ಸಲ್.

ಮೈಸೂರಿನ 24 ವರ್ಷದ ಸುಮಂತ ಎನ್ನುವ ಯುವಕ ಆರು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಮಲೇಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದನ್ನು ಆದರೆ ಆರು ತಿಂಗಳ ಬಳಿಕ ಆತನ ಹುಟ್ಟೂರಿಗೆ ದೇಹ ಬಂದಿದೆ.

ಏನಿದು ಘಟನೆ : ಸುಮಂತ್ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಮಲೇಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದನು, ಮೊದಲಿಗೆ ಮಧ್ಯವರ್ತಿ 35 ಸಾವಿರ ಸಂಬಳ ಕೊಡಿಸುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿ ಕರೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದಮೇಲೆ 18 ಸಾವಿರ ಸಂಬಳ ಬರುವ ಕೆಲಸ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಇದರಿಂದ ಬೇಜಾರಾಗಿದ್ದ ಸುಮಂತ್ ಮರಳಿ ಮೈಸೂರಿಗೆ ಬಂದುಬಿಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ತಾಯಿಯ ಬಳಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅಷ್ಟರಲ್ಲಾಗಲೇ ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸುಮಂತ್ ಮಲೇಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ, ಈ ವಿಚಾರವನ್ನು ಆತನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ತಾಯಿಗೆ ಕರೆಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮಗನ ಸಾವಿನ ವಿಚಾರ ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಸುಮಂತ್ ಅವರ ತಾಯಿ ತನಿಖೆ ಮಾಡುವಂತೆ ಹಾಗೂ ಮಗನ ಶವವನ್ನು ಮಲೇಷಿಯಾದಿಂದ ಇಲ್ಲಿಗೆ ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮೈಸೂರಿನ ಸಂಸದರಾದ ಪ್ರತಾಪ್ ಸಿಂಹ ಅವರಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದರು, ಇದಕ್ಕೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಪ್ರತಾಪ್ ಸಿಂಹ ಅವರು ಭಾರತದ ರಾಯಭಾರಿ ಕಚೇರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಕೂಡ ನೀಡಿ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಈ ನಡುವೆ ಕರೋನವೈರಸ್ ನಿಂದಾಗಿ ಲಾಕ್ಡೌನ್ ಆದಕಾರಣ ಮೃತದೇಹ ತಾಯಿಯ ಮಡಿಲು ಸೇರಲು ಆರು ತಿಂಗಳ ಸಮಯ ಪಡೆದಿದೆ.

ಕೊನೆಗೂ ಸುಮಂತ್ ತಾಯಿ ಮಗನ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿ ಸಮಾಧಾನ ಪಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800 ==================================================================================== ====================================================================================

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Call Guruji Now
error: Content is protected !!