ಕರೋನ ನಡುವೆಯೂ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಹೋಗಿ ಶವವಾದ ಮದುಮಗ!

0
2767
ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು  ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ  ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ,  ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ  ನೀಡಿರೋ  ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800

ಮದುವೆ ಸಮಾರಂಭ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಜನರನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡು ಆಡಂಬರದಲ್ಲಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ಈಗಾಗಲೇ ಸರ್ಕಾರ ಆದೇಶ ನೀಡಿದೆ, ಇದರ ನಡುವೆಯೂ ಹಲವು ಮದುವೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಲೇ ಇದೆ ಹಾಗೂ ಈ ಸಮಾರಂಭ ಗಳೇ ಕರೋನಾ ಸೋಂಕು ಅತಿಹೆಚ್ಚು ಹರಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುವ ಭಯವನ್ನು ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದುರಾದೃಷ್ಟಕರ ಘಟನೆಯೊಂದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಮುಂದೆ ನೋಡಿ.

ಜೋತಿಷ್ಯ ದರ್ಪಣ

ಬಿಹಾರದ ಪಾಟ್ನಾದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಮದುವೆಯೊಂದು ನಡೆದಿತ್ತು, ಇದು ಕರೋನಾ ಸಂದರ್ಭ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ ಮದುವೆಯನ್ನು ತಕ್ಕಮಟ್ಟಿಗೆ ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ನಡೆಸಲಾಗಿತ್ತು, ಮಧುಮಗ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಉದ್ಯೋಗಿ ಆದರೆ ಮದುವೆಯಾದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕರೋನಾ ಸೋಂಕಿಗೆ ಬಲಿಯಾಗಿರುವುದಾಗಿ ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಇನ್ನು ಈತನ ಮದುವೆ ಜೂನ್ 15ನೇ ತಾರೀಕು ನಡೆದಿತ್ತು ಈತನಿಗೆ ಕರೋನ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡಿದ್ದು ನಂತರ ಮರಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಸೋಂಕು ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿ ನಂತರ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಮೊದಲಿಗೆ ಮನೆಯವರು ಈತನ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರವನ್ನು ಹಾಗೆಯೇ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಈ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದ ಬಳಿಕ ಈತನ ಮದುವೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದ ವರನ್ನೆಲ್ಲ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಬರೋಬರಿ 95 ಮಂದಿಗೆ ಕರೋನವೈರಸ್ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿದೆ ಎಂದರೆ ನೀವು ನಂಬಲೇಬೇಕು ಹೌದು ಮೊದಲಿಗೆ ಕೇವಲ 15 ಜನರಿಗೆ ಸೋಂಕು ದೃಢ ಪಟ್ಟಿತ್ತು ಬಳಿಕ ಉಳಿದ 70 ಜನರಿಗೂ ಸೋಂಕು ತಗುಲಿರುವುದು ದೃಢವಾಗಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಮದುವೆ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ಜನನಿಬಿಡ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಆದಷ್ಟು ಭೇಟಿ ನೀಡದೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೀವೇ ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here