ಹಾವು ದ್ವೇಷ ಬಿಡದೆ ಹೀಗೆ ಕಾಡುತ್ತಾ! ಅಚ್ಚರಿ ಅನಿಸಿದರೂ ಸತ್ಯ ಒಮ್ಮೆ ಈ ಘಟನೆ ನೋಡಿ

0
1796
ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು  ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ  ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ,  ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ  ನೀಡಿರೋ  ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800

ನಮ್ಮ ಪುರಾಣದಲ್ಲಿ ಹಾವುಗಳು ಹನ್ನೆರಡು ವರ್ಷ ಬಿಡದೆ ದ್ವೇಷ ಸಾದಿಸುತ್ತೆ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಈಗಲೂ ನಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಬಾಯಲ್ಲಿ ಹಾವಿನ ದ್ವೇಷ ಕಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಎಂಬ ಮಾತು ಬರುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯ, ಈ ಮಾತು ಎಷ್ಟು ನಿಜವೋ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಕೇರಳದ ಈ ಘಟನೆ ಕೇಳಿದ ಮೇಲಿನ ಈ ಮಾತು ಸತ್ಯ ಅಂತ ಅನಿಸಿದರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಏನು ಇಲ್ಲ.

ಜೋತಿಷ್ಯ ದರ್ಪಣ

ಕೇರಳದ ಕೊಲ್ಲಂ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಅಂಚಲ್ ಎಂಬ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಡಿದು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಯುವತಿಯೊಬ್ಬರು ಚಿಕಿಸ್ಥೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲೇ ಮತ್ತೆ ಹಾವು ಕಡಿದು ಸವಾನ್ ಅಪ್ಪಿರುವ ಘಟನೆಯಂದು ನಡೆದಿದೆ.

ಇಪ್ಪತೈದು ವರ್ಷದ ಈ ಮಹಿಳೆ ಏರಂ ವೆಳ್ಳಾಶೇರಿಯ ವಿಜಯಸೇನ ಹಾಗೂ ಮಣಿಮೇಘಲ ದಂಪತಿಯ ಪುತ್ರಿ, ಕೇವಲ ಮೂರೂ ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯಷ್ಟೇ ತಮ್ಮ ಪತಿಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಚ್ಚಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ತವರು ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಚಿಕಿಸ್ಥೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು.

ನೆನ್ನೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಯುವತಿಯ ಪೋಷಕರು ನಿದ್ರೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಸಲು ಮಗಳ ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಮಗಳು ಪ್ರೆಗ್ನೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದ್ದನ್ನು ನೋಡಿ ತಕ್ಷಣ ಆಕೆಯನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಧಾಖಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರು ಆದರೆ ಅಷ್ಟರಲಿ ಆಕೆಯಾ ಪ್ರಾ ಣ ಪಕ್ಷಿ ಹಾರಿಹೋಗಿತ್ತು, ಅದಾದ ನಂತ್ರ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಇವರಿಗೆ ಹಾವು ಕಾಣಿಸಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಹಾವು ಕಚ್ಚಿರುವುದು ಕನ್ಫರ್ಮ್ ಆಗಿದೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here