ಅಂಬರೀಶ್’ರವರ ದತ್ತು ಮಗಳು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್’ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ ಬಿಡಿ!

ಅಂಬರೀಶ್ ಅಮರರಾಗಿ ಒಂದು ವರ್ಷವಾಯಿತು. ಅವರು ಇನ್ನೂ ಬದುಕಿದ್ದಾರೇನೋ ಎಂದು ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ತಮ್ಮ ನಿಷ್ಠುರ, ನೇರ ನಡೆಯಿಂದ ಜನರ ಮನ ಗೆದ್ದಿದ್ದರು. ಮಂಡ್ಯದ ಗಂಡು, ಕರ್ಣ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತರಾದವರು. ಅಂಬರೀಶ್ 200 ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಕೀಯ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಜನಸೇವೆ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಪತ್ರಕರ್ತರು, ರಾಜಕೀಯ ನಾಯಕರು, ಸಿನಿಮಾದವರಾಗಲೀ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕೂಡ ಏಕ ವಚನದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಬಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದರು.

ಅವರು ಬಯ್ದಿದ್ದ ಡೈಲಾಗ್ ಬಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಇಂತಹ ಅಂಬರೀಶ್ ಈಗ ಇರಬಾರದಿತ್ತೆ ? ಎಂದು ಅನ್ನಿಸುವುದು ಸುಳ್ಳಲ್ಲ. ಇಂತಹ ಅಂಬರೀಶ್’ಗೆ ಕಿರುತೆರೆ ನಟಿಯೊಬ್ಬರು ಸ್ವಂತ ಮಗಳ ತರಹ ಇದ್ದರು. ಅವರು ಯಾರು ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಬನ್ನಿ.

ಬಿಗ್ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಸಿಜನ್ ಈಗ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ನಡುವೆ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಪೈಪೋಟಿ ಇದೆ. ಬಿಗ್ಬಾಸ್ ಕಳೆದ ಸಲ ಅಷ್ಟೇನೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೆ ಈಗ ಕೇವಲ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಸಲ ಬಿಗ್ಬಾಸ್ ಸೋಲಲು ಅದು ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿದ್ದ ಚಾನಲ್ ಕೂಡ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟು ಕಲರ್ಸ್ ಸೂಪರ್ ಚಾನಲ್’ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿದರು. ಕಾರಣ ಕಲರ್ಸ್ ಸೂಪರ್ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಎಡವಟ್ಟು ಮಾಡಿಕೊಂಡರು.

ಅದಕ್ಕೆ ಈ ಬಾರಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಂದಲೂ ಒಂದು ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮನರಂಜನೆ ಸಿಗುತ್ತಿದೆ. ಸುದೀಪ್ ಎಂದಿನಂತೆ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನ ಅಂಬರೀಶ್’ರವರಿಗೆ ನಾಗಿಣಿ ದಾರಾವಾಹಿಯ ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್ ಬಹಳ ಇಷ್ಟವಾದ ನಟಿಯಂತೆ. ಅವರೇ ಹೇಳಿದ್ದಂತೆ ನಾನು ನಾಗಿಣಿ ಧಾರಾವಾಹಿಯನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡದೇ ಪ್ರತಿ ನಿತ್ಯ ನೋಡುತ್ತೇನೆ. ನಾಗಿಣಿ ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್ ನನಗೆ ದತ್ತು ಮಗಳಿದ್ದಂತೆ ಎಂದು ಅವರ ಬಳಿ ಹೇಳಿದ್ದರಂತೆ.ಇದನ್ನು ಕೇಳಿ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್ ತುಂಬಾ ಸಂತಸ ಪಟ್ಟಿದ್ದರು‌, ಒಬ್ಬ ನಟಿಗೆ ಇದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಗಳಿಕೆ ಬೇಡವಾಗಿತ್ತು. ಅವರಿಗೂ ಅಂಬರೀಶ್ ಅಂದರೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟವಂತೆ, ಒಟ್ಟಾರೆ ಅವರೂ ಬದುಕಿದಿದ್ದರೆ ಖಂಡಿತಾ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್’ರವರನ್ನು ಬಿಗ್ಬಾಸ್’ನಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಮಂಡ್ಯದ ಗಂಡು ಅಂಬರೀಶ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹುಟ್ಟಿ ಬರಲಿ ಎಂದು ಆ ದೇವರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡೋಣ. ಏನಂತೀರಾ !?

ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800 ==================================================================================== ====================================================================================

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Call Guruji Now
error: Content is protected !!