ರಾತ್ರಿ ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ಈ ಕೆಲಸಗಳನ್ನ ಮಾಡಿದರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಕಟಾಕ್ಷ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ..!!

ಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಸಂತೃಪ್ತಿ ಪಡಿಸುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭದ ವಿಚಾರವಲ್ಲ, ಹಾಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೃಪೆ ಇಲ್ಲದ ಕಲಿಯುಗದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಕೆಲಸವೂ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೆಯುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಅಲ್ಲವೇ, ಸುಭದ್ರ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಒತ್ತು ಊಟಕ್ಕಾಗಿ, ಮಾನ ಮುಚ್ಚುವ ಬಟ್ಟೆಗಾಗಿ ಅಥವಾ ಬೆಚ್ಚಗೆ ಮಲಗುವ ಸೂರಿಗಾಗಿ ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ರಾತ್ರಿ ಮಲಗುವ ಮುಂಚೆ ಮಾಡಿದರೆ ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಕೆಲವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಂಗಸರು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಇಂದ ದುಡಿದು ಸುಸ್ತಾಗಿ ಊಟ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಎಂಜಲು ಪಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ತೊಳೆಯದೆ ಹಾಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಮಲುಗುವುದುಂಟು ಹೀಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮೊದಲು ಈ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬೇಕು ಕಾರಣ ಶುಚಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇರುವುದು ಹಾಗು ಅನ್ನ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿಗೆ ಸಮಾನ, ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದು ತಾಯಿಗೆ ಅವಮಾನಿಸಿದಂತೆ.

ಇನ್ನು ಕೆಲವು ಹೆಂಗಸರು ರಾತ್ರಿ ಕೂದಲು ಬಿಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಮಲಗುತ್ತಾರೆ, ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಹೀಗೆ ಮಾಡಲೇ ಬೇಡಿ, ಕೂದಲು ಕೆದರಿಕೊಳ್ಳುವುದು ರಾಕ್ಷಸಿಯರ ಗುಣ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇದನ್ನು ಸಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ದರಿದ್ರ ದೇವತೆ ಪ್ರಬಲವಾಗುತ್ತಾಳೆ.

ರಾತ್ರಿ ಕತ್ತಲಾದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಮೊಸರು ಅಥವಾ ಹಾಲನ್ನು ಯಾರಿಗೂ ದಾನವಾಗಿ ನೀಡಬೇಡಿ ಕಾರಣ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಮೊಸರು ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯು ಹೊರಟುಹೋಗುತ್ತಾಳೆ.

ರಾತ್ರ ಮಲಗುವಾಗ ತಲೆಯ ಬಳಿ ನೀರಿನ ಬಟ್ಟಲು ಇಟ್ಟು ಮಲಗುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಇದೆ, ಈ ಅಭ್ಯಾಸ ಬಿಟ್ಟು ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರದಲ್ಲಿ ನೀರನ್ನು ಇಟ್ಟು ಮಲಗಿ ಇಲ್ಲವಾದರೆ ದರಿದ್ರ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯ ಮಹಿಳೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಒಂದು ಇಡೀ ಉಪ್ಪನ್ನು ಸಣ್ಣ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿ ಮನೆಯ ಮೂಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರು ಎದ್ದೇಳುವ ಮುನ್ನ ಅದನ್ನ ಯಾರು ತಿರುಗಾಡದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಬಿಸಾಕ ಬೇಕು.

ವಾಕ್ ಸಿದ್ಧಿ ಜಪ ಸಿದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಮಂತ್ರ ಸಿದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶರ್ಮಾ ಕಟೀಲು ಇವರು ವಶೀಕರಣ ಮಹಾ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಹಾಗೂ ಸರ್ವಸಿದ್ಧಿ ಸಾಧಕರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ, ಹಾಗೂ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಂತಾನಫಲ, ಶತ್ರುನಾಶ, ರಾಜಕೀಯ, ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9740202800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು. 9740202800 ==================================================================================== ====================================================================================

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Call Guruji Now
error: Content is protected !!